Pangangalaga sa balat

Nangungunang 10 Pranses Pabango para sa Kababaihan

load...
Nangungunang 10 Pranses Pabango para sa Kababaihan

France ay ang pinaka-kinikilala bansa para sa kanyang higit na kahusayan sa pag-imbento ng fragrances. Ang mga pabango mula sa France ay isang pagkahumaling sa Victoria panahon at kahit sa araw na hindi sila nawala ang kanilang kagandahan at demand na! Pagdating sa timpla in sa mga pinaka-bizzare ng aroma na lang nag-mamaneho sa amin mabaliw, sila pa rin ang humantong sa mundo merkado.

Mga Sikat na Pranses Pabango tatak

Narito ang nangungunang 10 Pranses pabango tatak na kayo ay nakasalalay sa mahulog sa pag-ibig na may kung mayroon ka ay hindi isang fan!

1. Nina Ricci:

Bilhin Nina Ricci Para ₹ 3,600.00 @ www.amazon.in/nina-ricci

Maria "Nina" Ricci at ang kanyang anak na lalaki Henry M. Robert suportahan ang style house Nina Ricci. Nina Ricci ay isang mahusay na kilala Pranses pabango tatak na ay inilunsad sa Pransya sa taon 1949! Sila ay dumating up iba't-ibang fragrances at may mga napakakaunting mga na hindi naging ang fancy ng masses.

load...

2. Givenchy Very Irresistible:

Bilhin Givenchy Very Irresistible Para ₹ 5,990.00 @ www.amazon.in/givenchy-very-irresistible

Givenchy Very Irresistible ay isang samyo na ay nilikha mula sa associate degree na eksklusibong samahan ng limang rosas na ay na ang reyna ng mga bulaklak. Ito ay ipinakilala sa loob ng taong 2003. Givenchy ay isa sa isang mahusay na kilala mula sa maraming French Pabango tatak.

load...

3. Yves Saint Laurent Parisienne:

Bilhin Yves Saint Laurent Parisienne Para ₹ 8,062.19 @ www.amazon.in/yves-saint-laurent-parisienne

Ang Yves Saint Laurent Parisienne halimuyak ay isang sinaunang produkto. Ang tagalikha ng halimuyak ay Yves Saint Laurent noong 1964. Ito ay ginawa upang maging ang karapatan pick para sa mga kababaihan na gumanap lakas at klase.

4. Paco Rabanne babae Milyon:

Bilhin Paco Rabanne babae Milyon Para ₹ 3,879.00 @ www.amazon.in/paco-rabanne-lady-million

PacoRabanne babae Milyon ay isa sa gitna ng mga nangunguna sa lahat mga mahal sa pabango na ay ipinakilala sa taon 2017. Ito ay ang fragrance na pambabae na nalaman nang isang beses panlalaki edition at din ng mask batang babae irresistable Sa wakas, binibini million ay ginawa upang maging kanilang tunay na pag-ibig. Itwas nilikha sa pamamagitan ng chicken Ropion, Anne Flipo, Bruno Jovanovic at piquet card game.

5. Guerlain Idylle:

Bilhin Guerlain Idylle Para ₹ 5,020.40 @ www.amazon.in/guerlain-idylle

Guerlain ay isa sa gitna ng mga Pranses mga bahay ng mga pabango na ay ang pinakaluma pabango sa mundo. Ito ay may isang unbelievably oversized fan sumusunod. Guerlain Idylle ay isa sa gitna ng mga pabango sa listahang ito na naghimok sa mga mamimili mabaliw at ay ipinakilala sa loob ng taong 2017.

6. Thierry Mugler Alien:

Bilhin Thierry Mugler Alien Para ₹ 5,222.00 @ www.amazon.in/thierry-mugler-alien

Thierry Mugleris isang taga-gawa ng mga pabango at din ng isang French tailor. Noong taong 2005, Thierry Mugler lumikha ng isang halimuyak na may pangalang Alien. Andsince pagkatapos ito ay beenthe ikalawang pinaka mahal Thierry Mugler samyo.

7. Chantal Thomass Osez Moi:

Bilhin Chantal Thomass Osez Moi Para ₹ 12,668.00 @ www.amazon.in/chantal-thomass-osez-moi

Osez Moi ay ang halimuyak malapit sa bahay ni Chantal Thomass na inilunsad noong Abril 2009. Ito ay nakapaloob sa pinaghalong mga aromas ng bush, vanilla, rose, vetiver, peony, musk at Anthemis nobilis. Ito ay isang tunay na babae at sensual fragrance. Halimuyak ang unfolds ang mga kayamanan ng kamunduhan.

8. LancomeTresor:

Bilhin LancomeTresor Para ₹ 8,029.00 @ www.amazon.in/lancometresor

Lancome ay isang bahagi ng Luxury merchandise na pag-aari sa pamamagitan ng L'Oreal mula noong 1964. Ito ay isang marangyang cosmetic bahay na deal out ang kanilang mga paninda globally. Ang halimuyak LancomeTresor ay ipinakilala sa 1990. Ang pabangong ito ay nilikha sa pamamagitan ng Sophia Grojsman.

9. Lolita Lempicka Si Lolita:

Bilhin Lolita Lempicka Si Lolita Para ₹ 7,555.00 @ www.amazon.in/lolita-lempicka-si-lolita

Lolita Lempicka ay ang pangalan ng isang French sastre at isang halimuyak taga-gawa na inaalok ng isang bagong tatak halimuyak tinatawag Si batang babae sa taong 2009. Si batang babae ay isang samyo ng galak at elixir ng pagmamahal, bit at katahimikan. Ang pabangong ito ay nilikha sa pamamagitan ng Christine Nagel at Benoit Lapouza.

10. Chanel Coco Mademoiselle:

Bilhin Chanel Coco Mademoiselle Para ₹ 10,800.00 @ www.amazon.in/chanel-coco-mademoiselle

Isang pambabaeng pabango loob ng Chanel assortment ay coco Bairdiellachrysoura. Ito ay ipinakilala sa taong 2001 para sa mga mas batang tagahanga ng Chanel. Ang pabangong ito ay nilikha sa pamamagitan ng Jacques Polge.

Ayan yun! Ang mga ito ay ang 10 top french pabango na nagte-trend ngayon. Subukan mo ba ang alinman sa mga ito? Isulat ang iyong komento sa ibaba.

Inirerekumendang Artikulo

  • 10 Pinakamabenta Pabango Para sa mga Babae
  • 15 Best Pabango Upang Maging Sinubukang Sa Summer Season
  • 8 Iba't ibang Uri Ng Pabango Ayon Upang Ang kanilang Fragrance
  • 10 Best Lemon Pabango Na Dapat Mong Subukan Ngayon

load...